Hồi ức của một checker - Vị ngon trên từng ngón chân

nhavodich005

Nay rảnh rảnh nên lục lại mấy tấm hình tao đi chơi phò năm 2014. Up lên để anh em biết thiendia (lauxanh) hồi xưa nó hoàng kim như nào. Riêng cái box ký sự check hàng thì đéo bao giờ có bánh trái vào đăng bài hoặc rất ít mà toàn các anh tài vào report hàng, đọc như viết truyện sex, văn chương đầy mình. Em này tao không nhớ tên, không nhớ nghệ danh luôn, hoạt động ở Hoàng Ngân - Nguyễn Thị Định. Hồi đó cái món mút ngón chân thì cũng kha khá em làm mà giờ tao chả còn thấy nữa, thêm khoản liếm đít nữa thì đúng em này full service từ đầu tới chân theo đúng nghĩa. Đi em này tao phải đi 2 shot / 300k (1 shot/200k) nó mới thỏa mãn được. Người ngợm khá mát mẻ, vú hệ cam, lồn bót. Hồi xưa đa số đứa nào làm ăn bố láo là bị treo bướm ngay, nên kha khá các em tao đi thường rất tình cảm, đôi khi quần nhau chán chê thì về. Trước đây các em hàng xăm rất ít, người ngợm trắng trẻo mà bây giờ đa số các em cứ phải có tí mực vào, cũng không phải gu của tao. Không dài dòng nữa, vài tấm ảnh chụp bằng cái điện thoại đời tống nên độ phân giải khá thấp gửi đến cho chúng mày thị dâm. Nhớ vodka cho tao nhé để tao có động lực thêm tư liệu cho chúng mày.

Bên trên