Review Gái gọi Bảo anh 3941 600k Đào tấn

Ở peal đào tấn còn mỗi e gái gọi bảo anh này là chưa check, nhìn ảnh cũng nét nên tò mò check thử, nốt e này rồi tu trí làm ăn, giã từ sự nghiệp checker
Nhắn tin set kèo phát được ngay, lại vác con xe wave ghẻ lên đường
Lấy phòng được 5 phút em nó đến, mở cửa ra là 1 em hàng cao ráo, mặt giống mấy con phò miền tây thế đéo nào e nó lại nói giọng bắc, tao cũng đéo hiểu tại sao đúng là tạo hóa.
Em xin phép cởi đồ, rồi rủ tao vào tắm, kì cọ cơ thể cho tao, em này được cái vú to tròn, hơi xệ. dáng cao ráo phải hơn 1m6, mặt mũi cũng sửa tí, nhìn y như gái miền tây, lúc em nói chuyện thì mới biết e nó nói giọng bắc, hỏi ra thì mới biết quê ở Lào Cai
Sevit : có màn bóp cổ xoa đầu, bú ti , liếm cà bj nút cán, em nó có màn dùng tay xóa đùi với sườn hài vkl đéo biết ai dạy em nó kiểu đấy, tao cũng đéo biết gọi là chiêu gì :))
Hành sự thì tao địt vài tư thế cũng out, xong việc e nó nằm nói chuyện 1 lúc, thấy e nó có điện thoại, nói chuyện với ông chú gì đó, bảo cháu sẽ cố gắng lo tiền,
hỏi ra mới biết bố em nó bị bệnh hiểm nghèo, e nó vừa kể thấy mặt buồn như sắp khóc, tao lấy lí do đi về đi ăn cơm,thấy thương nên tao cho em nó thêm 50 chục. tao đánh giá em nó cũng được thằng nào giúp được thì giúp nhé
số đây: 0373813941 giá 600K

Bên trên