Review Đi dâm phụ Kiều Linh part 2

plunger

Được cái ngày ế nhắn tin cho cả đống em TLN, Linh San, Thu Thảo, Ngọc vú to... mà k em nào nhắn lại. Đã định bỏ cuộc thì dâm phụ nhắn tin qua con ngõ 80 quen thuộc. Dạo này nhà nghỉ chắc tuyển được 2 thằng ranh con mới, chỉ cắm mặt vào điện thoại chẳng dắt xe cho khách gì cả :doubt:
Lên cái phòng 308 thì ôi dồi ôi. Đèn còn mỗi bóng sáng, còn đâu cháy hết rồi. Điều hòa nó bật sẵn 27 độ, keo kiệt vl. Trong phòng nó còn k có điều khiển điều hòa, khiển tivi cũng méo bật được.
Ngồi được 1 lúc thì em tới. Vừa vào cái em đã nhanh tay tắt điện luôn :too_sad:. Sau màn tắm rửa thì là lúc leo lên giường chiến đấu. Bóp quả vú toàn silicon chán vl, nay k thấy em đẹp như hôm trước nữa. Bỏ qua phần bj, đi luôn vào việc chính. Sau 20 phút trải qua 5 6 tư thế thì cũng out ở thế doggy ::xamvl19::. Em cũng nằm lại 1 lúc nhờ mình bóp chân vì mỏi quá. Cứ than là anh doggy lâu quá làm lưng em đau. Lúc về thì em cũng hôn tạm biệt cái chạm môi :vozvn (22):
Face: xinh nhưng k thấy đẹp như mọi hôm 7,5
Vòng 1: 6,5 bóp éo sướng gì cả toàn nhựa 😓
Vòng 2: 7,5 eo nhưng hơi nhão. Lúc doggy cầm eo thấy hơi chảy. Chắc dạo này k đi tập gym.
Vòng 3: 8 doggy êm
Vòng 4: 6,5 rộng ca vát nhiều
Service: Vẫn nhiệt tình, vui vẻ, chiều khách cho đổi tư thế thoải mái. Có lẽ đây là điểm t thích nhất ở em.
Nhà nghỉ: Tệ vl, chỉ đáng 20k/h thôi. Địt bọp nó cũng bớt sướng đi nhiều.

Bên trên