Review Check thử em Gái gọi Trâm Anh 98 và cái kết đắng lòng

SG Petro

Lâu rồi ko check choác gì cả hnay quyết tâm lôi chym cò ra xem còn sử dụng đc ko. Chợt nhớ ra hôm trước trên xàm có tml nào đó ko nhớ tên share info e Trâm Anh nên rút máy ra sét kèo luôn. Nhắn tin cho e trâm anh đc e nó rep luôn. Em hẹn mình trên 1 con phố chuyên xuất khẩu tinh trùng có thể nói lớn nhất Hà Nội, ngõ 80 TDH
Mở cửa phòng bước vào là 1 e gái xinh xắn với nụ cười toả nắng, tươi như vừa trúng đề, vừa nhìn thấy mình e nó đã lao vào hôn mình tới tấp mà quên cả đóng cửa phòng, thôi bỏ mẹ rồi hnay bị e nó hiếp rồi, quả là ko sai, e nó chủ động hôn hít, đá lưỡi như ny liếm khắp cơ thể rồi đến mạn sườn rồi đến màn buscu, e nó BJ miệt mài và cần cù, nếu mình ko bảo thôi thì ko biết đến bao giờ e nó mới thôi. Ban đầu thì rên thủ thỉ, nhỏ nhẹ như gái mới về nhà chồng, sau thì ko hiểu sao e nó rên to và liên khúc như đi cổ vũ bóng đá, đúng là cảm xúc khó tả
Đánh giá:
Face: đối với t 9/10 ( xinh, teen, có bộ răng duyên, e chỉ cần cười nhẹ 1 cái là t đã ngây ngất cmnr, gặp ngoài đường chắc yêu cmnl ) :(
V1: 7/10 đã bơm, to nhưng mềm bóp sướng, bú mút thoải mái
V2: 6/10 ko thon nhưng cũng ko có nhiều lipit, chỉ gọi là 1 chút da chút thịt
V3: 6,5/10 to tròn nhưng ko cong lắm, ko nhão nhưng cũng ko săn
V4: 8,5/10 bím e nó đẹp, đã wax sạch lông chỉ để lại 1 nhúm lông nhỏ bên trên mu, cavat gần như chưa có và rất khít, nước nôi thì dạt dào ( t sờ bím e nó từ lúc bím e nó còn khô, vậy mà mới gẩy le khoảng 20-30s lồn e nó đã nhoe nhoét nước ) vl thật :(
Da: 6/10 ko quá đen nhưng e nó cũng ko đc trắng lắm, cũng ko mịn và mát lắm, nchung là bt
Dáng: 6/10 ko phải là chuby nhưng cũng chưa đến mức lolli. Cao khoảng 1m58, nặng tầm 48 kg
Khác: người thơm nhẹ của con gái, ko xài nước hoa hắc xì như 1 số e hàng, bím thơm mùi hoa quả ( ko rõ là quả gì ) tevez mắc phê.
Sv: 8/10. Như đã nói ở trên e này ban đầu rên thủ thỉ rất nhỏ nhẹ, tưởng gái nhà lành, sau rên to chà bá và dồn dập, kỹ năng BJ ko quá thượng thừa nhưng đc cái ân cần và miệt mài, bảo thôi mới thôi. Thích chơi tư thế cưỡi ngựa và doggy. Chủ động hôn môi và đá lưỡi với khách mà ko cần phải nhắc. Ngoài BJ còn có liếm cột, đá trứng cút, liếm ti, liếm mạn sườn, liếm gần như khắp cơ thể.
Chốt: sẽ còn gặp lại, thậm chí có thể cho vào danh sách hàng ruột. Phù hợp với ai thích mặt xinh, teen, thích vú to, lồn đẹp, nhiệt tình, t/c như ny. Chống chỉ định với ai thích bạo dâm, thích da trắng, thích chân dài
Còn với t thì giường như t đã yêu e ấy mất rồi :too_sad:
Giá 400k/sh.. Ksan: 150k

Bên trên